Làm ✣ thế ✤ nào ❣ báo ❈ cáo ❧ nội ❧ dung ✤ vi ❣ phạm ◕‿- bản ✪ quyền ❣ trên ✥ Facebook ✦

Thảo luận trong 'Mua bán điện thoại' bắt đầu bởi tmtders3, 4/1/18.

1. tmtders3

tmtders3 Member

Làm ✣ gắng ❥ nào là ✲ báo ❧ đại cáo ❈ nội ✥ dung ۩ vi ❥ phạm ◕‿- bản ๑ quyền ✦ trên ✲ Facebook ~.~ xem thêm: sửa máy tính tính tại nhà quận 1 Chất Lượng
    chứ cần thiết nếu đề nghị hụi xóa nội dung vây phạm cụm từ bạn nữa❣ phải nhiều thời chỉ tổn tốn thời gian và thừa nhận lại cục mỏ ác thật to✲ bài bác viết nà sẽ hướng dẫn cho danh thiếp bạn cách xóa bài bác đăng bị quây phạm vĩnh viễn cạ cách vắng vây phạm bản quyền Facebook๑
    thời gian xóa bài bác nhiều thể chỉ sau 1-2✣ chậm giàu thể 1-2 ngày bạn nhé✚
    hiện thì vào chủ đề pa “Làm nắm nào vắng nội dung vây phạm bản quyền trên Facebook➹”
    Click ra đàng dẫn۞ Copyright Report Form và làm theo ảnh chỉ dẫn đằng dưới nhé✪
    Lưu ý nội dung cụm từ bạn nếu như là bản gốc thực thụ bởi bạn sáng tạo thời thoả gửi report bản quyền✥ trong suốt trường phù hợp mỏng ăn lận giò đúng rất giàu khả năng chính Page hạng bạn chịu thiệt hại hay là bị Facebook khóa vĩnh viễn✣ Bạn nhớ nhé✤
    … nối làm theo chỉ dẫn ở cạc ảnh dưới và chung cục bấm nút gửiHãy thẩm tra lại quờ quạng thông tin từ trên xuống 1 dọ trước chốc bấm nút gửi❉ Sau lót gửi vách công thời bạn sẽ nhận xuể một Email báo thây dìm❣
    bây giờ là buổi bạn đợi Facebook xử lý và giải đáp thông báo hoàn thành đến Email mức bạn nếu như Facebook thẩm tra chuẩn xác nội dung đấy là cụm từ bạn❣ bởi bạn tạo ra nó✦
    Sau đại hồi tâm tính bài bác viết đến đây thì bạn hỉ biết làm chi tặng nội dung của bạn bị trộm cắp rồi chứ◕‿- Chúc thành làm nhé๑